Máy hiệu chuẩn áp suất FLUKE P5514B-2700G-6 (6 máy)
Liên hệ
Dải áp suất: 0 đến 10.000 psi (700 bar)
Bộ điều hợp cổng thử nghiệm: 1/4 NPT (Qty 2), 1 bộ điều hợp 1/2 NPT, 1/4 BSP và 1/2 BSP
Kích thước dụng cụ (W x D x H): 11 x 11 x 10 in (280 x 280 x 254 mm)
Trọng lượng dụng cụ: 11 lb (5 kg)
Thể tích bình chứa: 75 cc
Độ dịch chuyển của máy ép trục vít: 20 cc
Chi tiết
Cấu tạo và nguyên lý hoạt động
Các thành phần chính của Fluke P5514B-2700G-6 bao gồm:
Bơm so sánh áp suất thủy lực Fluke P5514B:
  • Dải áp suất: Có khả năng tạo ra áp suất rất cao, lên đến 70 MPa (tương đương 10.000 psi hoặc 700 bar). Điều này vượt trội so với các bơm khí nén và rất phù hợp cho các ứng dụng công nghiệp nặng đòi hỏi áp suất cao.