Máy phân tích phóng điện cục bộ HV HIPOT GDJF-2008
- Hãng sản xuất HV HIPOT
- Model GDJF-2008
- Bảo hành 12 Tháng
- Xuất xứ Trung Quốc
Nhiệt độ môi trường: 0-40 ℃ ± 2 ℃
Độ ẩm tương đối: ≤80%
Nguồn điện: 220 V ± 10%, 50HZ
Không rung mạnh và sốc cơ học
Yêu cầu nối đất: điện trở nối đất <1Ω
Dải khuếch đại
Cửa điện áp thấp: 10KHZ, 20 KHZ, 40 KHZ (optional)
Cửa điện áp cao: 80 KHZ, 200 KHZ, 300 KHZ (optional)
Điều chỉnh khuếch đại khuếch đại
Điều chỉnh thô - có 6 bước để điều chỉnh thô, mức tăng của mỗi bước là 20 ± 1db
Điều chỉnh tinh ≥ 20 db
Cửa sổ thời gian
Chiều rộng của cửa sổ, có thể điều chỉnh 15°-150°
Vị trí cửa sổ, có thể điều chỉnh 0°-170°
Hai cửa sổ có thể được mở đồng thời hoặc riêng biệt.
Máy phân tích phóng điện
Màn hình kỹ thuật số
Màn hình PD: LED 3½ chữ số
0-100.0 Lỗi <± 5% (toàn thang đo)
Cơ sở thời gian hình elip
Tần số: 50Hz, 100Hz, 150Hz, 200Hz, 400Hz
Màu sắc hiển thị hình elip màu vàng
Xoay hình elip: mỗi bước là 30 °, xoay 120 ° có thể được thực hiện.
Hiển thị: hình elip - đường thẳng
Khóa dạng sóng
Khóa dạng sóng bất cứ lúc nào để để quan sát và phân tích
Máy kiểm tra điện áp thử
Dải đo: 100KV (Có thể mở rộng)
Hiển thị bằng 3½ đồng hồ đo điện áp kỹ thuật số
Độ chính xác: hơn ± 5% (toàn thang đo)
Chức năng bên trong, bên ngoài đánh dấu không
Kích thước: 450×450×190 mm