Máy dò phóng điện cục bộ kỹ thuật số HV HIPOT GDJF-2006 (6pF-250μF)
- Hãng sản xuất HV HIPOT
- Model GDJF-2006
- Bảo hành 12 Tháng
- Xuất xứ Trung Quốc
Dải điện dung: 6pF-250μF
Độ nhạy: <0.02pc (điện dung ở 50pF)
Bộ khuếch đại:
3db tần số thấp fl 10kHz, 20kHz, 30kHz, 50kHz, 80kHz.
3db Tần số cao fh 100kHz, 200kHz, 300kHz, 400kHz, 500kHz.
Cửa sổ thời gian: chiều rộng 1 ° -360 °, có thể xoay bất cứ lúc nào.
Kiểm tra điện áp: 0-200kV, lỗi <3% F.S.
Dò kênh: 4 hoặc 6 kênh / thẻ.
Trở kháng đầu vào: 1MΩ.
Tốc độ lấy mẫu tối đa: 20Mhz.
Độ phân giải AD: 12bit, độ chính xác DC 0,2%.