Máy kiểm tra lực kéo nén ALIYIQI AEL-400-1000N (1000N, 400mm chưa bao gồm đồng hồ đo lực)
Giá (chưa bao gồm thuế) 21,600,000 VND
Tải lực tối đa: 1000N
Chiều dài hành trình: 400mm
Tốc độ kiểm tra: 0-280 mm / phút
Điện áp làm việc: 220V
Kích thước (mm): 280×340×980mm