Máy kiểm tra lực kéo nén ALIYIQI AEL-200-1000N (1000N, 200mm chưa bao gồm đồng hồ đo lực)
Giá (chưa bao gồm thuế) 18,800,000 VND
Tải lực tối đa: 1000N
Chiều dài hành trình: 200mm
Tốc độ kiểm tra: 0-280 mm / phút
Điện áp làm việc: 220V
Kích thước (mm): 280×340×780mm
Khối lượng tịnh: 38kg
Chi tiết
Ưu điểm nổi bật
  • Hành trình phù hợp cho chi tiết ngắn/ trung: Với stroke 200 mm, máy phù hợp thử nghiệm các mẫu / chi tiết có kích thước vừa, hoặc cần đo lực/ngắn hành trình - ví dụ chi tiết nhỏ, linh kiện, phụ kiện.