Ôm kế cầm tay đo dòng một chiều INSIZE 9650-HA20 (20mΩ ~ 20MΩ)
- Hãng sản xuất INSIZE
- Model 9650-HA20
- Bảo hành 12 Tháng
- Xuất xứ Trung Quốc
Phạm vi đo
Chế độ dòng điện cao:
Chế độ đo tốc độ chậm và trung bình:
20mΩ ±(0.5%+3d)
200mΩ/ 2Ω/ 20Ω/ 200Ω/ 2kΩ/ 20kΩ/ 200kΩ ±(0.05%+1d)
2MΩ ±(0.5%+1d)
20MΩ ±(1%+3d)
Chế độ đo tốc độ cao:
20mΩ ±(0.5%+5d)
200mΩ/ 2Ω/ 20Ω/ 200Ω/ 2kΩ/ 20kΩ/ 200kΩ ±(0.1%+3d)
2MΩ ±(1%+3d)
20MΩ ±(2%+5d)
Chế độ dòng thấp*:
Chế độ đo chậm, trung bình, tốc độ cao:
20mΩ ±(0.5%+5d)
2MΩ ±(1%+3d)
20MΩ ±(2%+5d)
Độ phân giải
Chế độ dòng điện cao:
Chế độ đo chậm và trung bình:
0.01mΩ
0.01mΩ/ 0.001Ω/ 0.001Ω/ 0.01Ω/ 0.01Ω/ 0.01kΩ/ 0.1kΩ
0.0001MΩ
0.01MΩ
Chế độ đo tốc độ cao:
0.01mΩ
0.01mΩ/ 0.0001Ω/ 0.001Ω/ 0.01Ω/ 0.01Ω/ 0.0001kΩ/ 0.001kΩ/ 0.01kΩ
0.0001MΩ
0.01MΩ
Chế độ dòng thấp*:
0.01mΩ
0.0001MΩ
0.01MΩ
Chế độ đo:Tự động, thủ công và cố định
Tốc độ đo:Chậm: 3 lần/giây, trung bình: 15 lần/giây, nhanh: 30 lần/giây
Kích hoạt:Kích hoạt trong, kích hoạt thủ công, kích hoạt từ xa
Giao diện:Cổng USB mini, tương thích với lệnh SCPI
Nguồn điện:Pin lithium sạc lại (thời gian hoạt động ≥ 8 giờ), nguồn điện thích ứng
Kích thước:130x210x38mm