Máy đo điện trở dòng một chiều INSIZE 9654-LW50 (50mΩ ~ 200kΩ)
- Hãng sản xuất INSIZE
- Model 9654-LW50
- Bảo hành 12 Tháng
- Xuất xứ Trung Quốc
Phạm vi đo
Đo chậm:
50mΩ ±(0.2%+5d)
500mΩ ±(0.2%+3d)
5Ω/50Ω/500Ω/5kΩ±(0.2%+2d)
50kΩ ±(0.2%+3d)
200kΩ ±(0.2%+5d)
Đo nhanh:
50mΩ ±(0.5%+5d)
500mΩ/5Ω/50Ω/500Ω/5kΩ/50kΩ ±(0.5%+3d)
200kΩ ±(0.5%+5d)
Độ phân giải
Đo chậm:
0.01mΩ
0.1mΩ
0.001Ω/0.01Ω/0.1Ω/0.001kΩ
0.01kΩ
0.1kΩ
Đo nhanh:
0.01mΩ
0.1mΩ/0.001Ω/0.01Ω/0.1Ω/0.001kΩ/0.01kΩ
0.1kΩ
Chế độ đo:Tự động và thủ công
Tốc độ đo:Chậm: 3 lần/giây, nhanh: 10 lần/giây
Tín hiệu âm thanh: OK, NG
Nguồn điện:AC: 220V±10%, 50Hz
Kích thước (Dài x Rộng x Cao):259x220x85mm