Máy đo điện trở DC INSIZE 9651-RM20
- Hãng sản xuất INSIZE
- Model 9651-RM20
- Bảo hành 12 Tháng
- Xuất xứ Trung Quốc
Kiểm tra chậm:
20mΩ
200ΜΩ/20/200/2000/2ΚΩ/20kΩ/200ΚΩ
2ΜΩ
Kiểm tra trung bình:
20mΩ
200ΜΩ/20/200/2000/2ΚΩ/20ΚΩ/200ΚΩ
2ΜΩ
Kiểm tra nhanh
20mΩ
Chế độ lấy dải đo: tự động, thủ công và phạm vi danh định
Tốc độ kiểm tra: chậm: 3t/s, trung bình: 18t/s, nhanh: 60t/s
Kích hoạt: kích hoạt bên trong, kích hoạt thủ công, kích hoạt bên ngoài
Giao diện: Giao diện xử lý, giao diện RS232, giao diện RS485, giao diện USB và giao diện bù nhiệt độ
Nguồn điện: AC: 100V-240V, 50Hz/60Hz
Kích thước (LxWxH): 307x264x107mm