Bộ ổn định trở kháng đường dây 3ctest LISN ML500HVS (9 kHz~30 MHz)
- Hãng sản xuất 3ctest
- Model LISN ML500HVS
- Bảo hành 12 Tháng
- Xuất xứ Trung Quốc
Các thông số kỹ thuật:
Điện áp thử nghiệm (Vmax): 1000 V DC, 380 V 50 Hz/60Hz
Dòng điện thử nghiệm (Imax): 500 A
Thiết bị đầu cuối thử nghiệm: Loại N
Độ tự cảm: 50 μH
Trở kháng: 50 μH+5 Ω‖50 Ω
Tụ ghép: 0.25 F
Dải tần trở kháng: 9 kHz-30 MHz
Thông số chung:
Nguồn điện: AC 110/220 V, ±10%, 50 Hz/60 Hz (±5%) (AC 220 V 50 Hz mặc định ở Trung Quốc đại lục)
Kích thước: 310 mm*310 mm*870 mm (Dài x Rộng x Cao)
Nhiệt độ môi trường xung quanh: 15oC ~ 35oC
Độ ẩm tương đối: 45% ~ 75%